నేడు మార్కెట్‌లోకి కియో కొత్త కారు

ఈరోజు మార్కెట్‌లోకి కియో మోటార్స్ కొత్త కారును ప్రవేశపెడుతుంది. ‘సెల్టోస్’ అనే కారును నేడు మార్కెట్లో రిలీజ్ చేస్తుంది. అనంతపురంలోని పెనుగొండలోని ఏర్పడిన కియో మోటార్స్ సంస్థ సంవత్సరానికి 3 లక్షల కార్లను ఉత్పత్తి చేయాలని టార్గెట్ పెట్టుకుంది. భవిష్యత్తులో ఏడాదికి ఏడు లక్షల కార్లను తయారు చేసే సామర్థ్యానికి చేరుకోవాలనే లక్ష్యం కూడా ఉంది. ముందుగా ఈ కారును ఏపీ సీఎం జగన్మోహన్ రెడ్డి చేతుల మీదుగా విడుదల చేయాలనుకున్నా.. అనుకోని కారణాలవల్ల జగన్ ఢిల్లీలోనే ఉంటారు. దీంతో.. ఏపీ మంత్రుల చేతుల మీదుగా ఈ కార్యక్రమం సాగనుంది. ఈ కార్యక్రమంలో.. మంత్రులు మేకపాటి గౌతమ్ కుమార్ రెడ్డి, శంకర నారాయణలతో పాటు మరికొందరు మంత్రులు, కియో మోటార్స్ ఇండియా మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ కుక్ హ్యూన్ షిమ్, వైస్‌ చైర్మన్‌తో పలువురు కియో సంస్థ సిబ్బంది పాల్గొననున్నారు.

veegamteam

Read Previous

హీరోయిన్ తెలుగు స్పీచ్.. దద్దరిల్లిన లోక్‌సభ

Read Next

విమానంలో గబ్బిలం.. భయంతో వాష్‌రూమ్‌లోకి..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *